Na'urar busar da Jet na Hannu ta atomatik FG9988H

45cfa30e7


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Abu:  ABS Filastik Girman samfur: 321x184x617(mm)
Lokacin bushewa: 5-10s  Girman tattarawa: 355x235x670(mm)
Gudun Jirgin Sama: 40-110m/s(Motar DC mara nauyi) GW/NW: 10.8kg/9.6kg
Ƙarfin Ƙarfi: Ƙarfin Ƙarfi: 1000-1300W Matsayin Surutu: Min65 db zuwa 78db @1m

Siffar

*Ingantacciyar hanyar iska wacce ta bushe hannaye.

* Alamar firikwensin LED mai launi biyu.

* Babban rabin kunkuntar zane yana ba da sauƙin tsaftacewa.

* Mai ɗaukar yumbu, kushin yumbu mai ƙima na iya ɗaukar ruwa da sauri

Tace HEPA

*Ana iya sanya turare don inganta yanayin iska

*Labarin ABS na rigakafin ƙwayoyin cuta, na'urar busar da hannunmu tana da ginanniyar kariyar rigakafin ƙwayoyin cuta a saman sa.

* Daidaita saurin iska mai hankali da mai kunnawa / kashe wuta.

erf

AZZARIN HANNU MAI KYAUTAR LANTARKI FG9988H
Ingantacciyar hanyar iska wacce ta bushe hannaye.

Bangare uku na iskar mai sauri, saurin iska na iya kaiwa 115m/s, yana iya busa busasshiyar ɗigon ruwan hannu da sauri

Dual-launi LED firikwensin nuna alama.

Gudun iskar na iya kaiwa mita 115 a cikin dakika 115, sannan kuma saurin iskar na'urar busar da hannu na iya busar da ruwan da ke hannun da sauri, ta yadda hannun zai iya bushewa cikin dakika 10. Yana inganta ingantaccen na'urar busar da hannu, wanda ya dace sosai ga wuraren da ke da kwararar jama'a, kamar manyan kantuna, tashoshi, asibitoci, gidajen abinci, da sauransu.

Keɓantaccen ƙirar yumbu mai shayar da ruwa na iya ɗaukar ruwan da ke gudana cikin sauri cikin na'urar busar da hannu

A lokaci guda, yumbu yana da tasirin saurin canzawa.

Yana da matukar ceton ruwan da ke gudana a cikin akwatin ruwa, don haka rage farashin kulawa da hannu.

rht
384683b05

Kyakkyawan ƙirar tacewa mai inganci a ƙasan busar hannu, tace HEPA sau biyu 99.9% na ƙwayoyin cuta, yana ba da cikakkiyar iska mai tsabta.

Gabaɗaya, muna ba da shawarar cewa yakamata a maye gurbin tacewa kowane wata shida, wanda zai zama mafi tsabta

A cikin akwatin tacewa, an tsara wurare guda biyu don sanya kayan yaji, wanda zai iya sa iska daga na'urar bushewa ta ɗauki ƙamshi.

Akwatin Ruwa: A kasan na'urar busar hannu, ƙarƙashin akwatin tacewa

Ayyukan shine karɓar digowar ruwa daga guntuwar yumbu mai ɗaukar ruwa.

An ƙera ƙaramin rami akan akwatin ruwa na busar hannu don haɗa bututun fata, idan ya cancanta

rt

Bidiyo


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana